คณะโลจิสติกส์ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนิรุทธ์ ขันธสะอาด ที่ได้รับทุนวิจัยผ่านโครงการ Franco-Thai Young Talent Research Fellowship 2024 โดยจะได้รับทุนสนับสนุนสำหรับการทำวิจัยระยะสั้นที่ สาธารณรัฐฝรั่งเศส เป็นระยะเวลา 2 เดือน
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/03/ผศ.ดร.อนิรุทธ์-ขันธสะอาด-1.png)
คณะโลจิสติกส์ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนิรุทธ์ ขันธสะอาด ที่ได้รับทุนวิจัยผ่านโครงการ Franco-Thai Young Talent Research Fellowship 2024 โดยจะได้รับทุนสนับสนุนสำหรับการทำวิจัยระยะสั้นที่ สาธารณรัฐฝรั่งเศส เป็นระยะเวลา 2 เดือน