![โครงการศึกษาดูงานสร้างแรงบันดาลใจ ชั้นปีที่ 1 ปีการศึกษา 2/2566 กับ Kerry Siam Seaport](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_12-19-มีค-Kerry_240403_9.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มีนาคม พ.ศ. 2567 และ วันที่ 19 มีนาคม พ.ศ. 2567 คณะโลจิสติกส์ได้นำนิสิตชั้นปีที่ 1 สาขาการจัดการโลจิสติกส์และ การค้าระหว่างประเทศฯ ในรายวิชา 90010164 Logistics Inspiration แรงบันดาลใจในสายงานโลจิสติกส์ เพื่อให้นิสิตชั้นปีที่ 1 มีแรงบันดาลใจในสายอาชีพที่ตนเองศึกษาอยู่ และได้เห็นภาพการทำงานจริงในสายงานอาชีพ ทางคณะฯ ได้รับเกียรติจาก คุณวิศรุต คงอุทัยกุล ผู้บริหารของท่าเรือ Kerry...