วันที่ 6 มีนาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร. ณกร อินทร์พยุง และอาจารย์ประจำหลักสูตรบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและอุตสาหกรรมโลจิสติกส์ (ต่อเนื่อง) ได้เข้าร่วมลงนามข้อตกลงทางวิชาการ โครงการความร่วมมือเพื่อผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาสมรรถนะสูง กับ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชลบุรี เพื่อร่วมมือพัฒนาศักยภาพของนักเรียน นักศึกษา และบุคลากรร่วมกัน โดยมุ่งเน้นทางด้านงานวิชาการและการพัฒนาหลักสูตรสอดคล้องกับการพัฒนาบุคลากรในการยกระดับคุณภาพการศึกษารองรับโครงการพัฒนาระเบียงเศรษฐกิจพิเศษภาคตะวันออก: Eastern Economic Corridor (EEC) พร้อมกันนี้ได้เข้าเยี่ยมชมสถานศึกษา การจัดการเรียนการสอนและการเตรียมความพร้อมนักเรียน นักศึกษา เข้าสู่ระดับอุดมศึกษาด้วย
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/03/1709786565841-1024x768.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/03/1709786565404-1024x768.jpg)