![รางวัลเยาวชนดีเด่น](https://buulog.com/wp-content/uploads/2018/08/40326647_289349451655637_2968982304698925056_n.jpg)
คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ขอแสดงความยินดีกับ นายอุดมโชค สันติธรรมากร สาขาวิชาการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวี ภาคปกติ ชั้นปีที่ 3 และนายวีระพงษ์ เนตรกูล สาขาวิชาการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวี ภาคพิเศษ ชั้นปีที่ 3 ที่ได้รับรางวัลเยาวชนดีเด่น ในงานวันเยาวชนแห่งชาติ จังหวัดชลบุรี ประจำปี 2561 เมื่อวันที่ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2561 ณ ศาลาเฉลิมพระเกียรติ อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี