เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. คณบดีคณะโลจิสจิกส์ ได้มอบหมายให้ รองศาสตราจารย์ เรือเอกสราวุธ ลักษณะโต ตำแหน่ง รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์เเละพัฒนานิสิต พร้อมด้วยตัวเเทนนิสิตจากสโมสรนิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา เข้าร่วมต้อนรับคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ เเละคณะกรรมการสโมสรนักศึกษาเเละบุคลากรคณะวิทยาศาสตร์เเละศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน นครราชสีมา เข้าศึกษาดูงาน เเละร่วมพูดคุยเเลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิดเห็น เเละกระบวนการการปฏิบัติงานของสโมสรนิสิต ทั้ง 2 หน่วยงาน
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_32.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_18.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_8.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_22.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_14.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_11.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_10.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_6.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_7.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_5.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_4.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_16.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_9.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_สโมฯคณะวิทและศิลปราชมงคลอีสาน-มาดูงา_3.jpg)