![โครงการสร้างแรงบันดาลใจในสายงานโลจิสติกส์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_นามยง_230926_1.jpg)
คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการศึกษาดูงานให้กับนิสิตหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ชั้นปีที่ 1 แขนงวิชาการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวีและแขนงวิชาวิศวกรรมโซ่อุปทาน นำโดย ดร.อารีกมล ต.ไชยสุวรรณ ผศ.นิภาพรรณ อนันต์พลศักดิ์ ดร.เกรียงศักดิ์ วณิชชากรพงศ์ และอาจารย์ผรณกษม อินทรทัต โดยเมื่อวันที่ 19 กันยายน พ.ศ. 2566 และวันที่ 26 กันยายน พ.ศ. 2566 ได้นำนิสิตเข้าเยี่ยมชม EEC Automation Park...