![อาจารย์ประจำหลักสูตร บธ.บ. ธุรกิจการขนส่ง หารือความร่วมมือในการส่งนิสิตในหลักสูตรฯเข้าฝึกงานและทำงานบนเรือเฟอร์รี่](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674217150655.jpg)
วันที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2566 อาจารย์ประจำหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ธุรกิจการขนส่ง โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิภาพรรณ อนันต์พลศักดิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติมา วงศ์อินตา และผู้ช่วยศาสตราจารย์ จีราดา อนุชิตนานนท์ ได้เข้าพบ กัปตัน วัชรพงษ์ ศิริ Operation Manager และคณะผู้บริหาร ของเรือเฟอร์รี่ ดิ บลู ดอลฟิน (The Blue Dolphin)...