![การพัฒนารูปแบบการจัดการความร่วมมือระหว่างสถานศึกษา กับสถานประกอบการในภาคอุตสาหกรรม](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/02/S__33603586.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 นำโดยรองศาสตราจารย์เรือเอก ดร. สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฯ พร้อมด้วยอาจารย์ประจำหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ธุรกิจการขนส่ง ได้เข้าพบ คุณวรดา ชำนาญพืช ผู้อำนวยการ บริษัท ทีบีเคเค (ประเทศไทย) จำกัด และประธานบริษัท ทีบีเค เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด คุณเถลิงศักดิ์ กลางสาทร ผู้จัดการทั่วไปแผนกควบคุมการผลิตและโลจิสติกส์ และแผนกจัดซื้อ คุณณัฐชานันท์...