![บริษัท เส-นอร์สห โลจิสติกส์ จํากัด เข้าบรรยาย](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/09/IMG_6617.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 29 กันยายน พ.ศ. 2560 เวลา 15.00 น. บริษัท เส-นอร์สห โลจิสติกส์ จํากัด ได้ให้ความอนุเคราะห์เข้ามาบรรยายให้กับนิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ที่ลงเรียนวิชาการเตรียมความพร้อมการปฏิบัติงาน (Preparation for Careers) ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2560 จำนวน 340 คน ในหัวข้อ “สิ่งที่นิสิตต้องเตรียมพร้อมก่อนไปฝึกงาน จากมุมมองของสถานประกอบการ” ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ...