เมื่อวันศุกร์ที่ 4 ตุลาคม พ.ศ. 2562 เวลา 09.00-12.00 น. อาจารย์ผรณกษม อินทรทัต อาจารย์ประจำคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้สอนในรายวิชาการจัดการโซ่อุปทานระดับโลก (Global Supply Chain Management) ซึ่งมีวัตถุประสงค์ให้นิสิตได้เรียนรู้ถึงการทำงานจริงในสายงานที่เกี่ยวข้องกับการจัดการโซ่อุปทานระดับโลก จึงได้เรียนเชิญวิทยากรพิเศษ ดร.สุพิมพ์มาศ เธียรหิรัญ Associate Planning Manager จากบริษัท Johnson & Johnson มาบรรยายประสบการณ์ทำงานจริงและแนะแนวทางด้านการทำงานและการศึกษาต่อให้กับนิสิต
![บรรยายพิเศษจาก บริษัท Johnson & Johnson](https://buulog.com/wp-content/uploads/2019/10/20191004-IMG_1313-2.jpg)