เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 เวลา 8.30 น. คณบดีคณะโลจิสติกส์ ได้มอบหมายให้ผู้ช่วยศาสตราจารย์มัธยะ ยุวมิตร ตำแหน่ง รองคณบดีคณะโลจิสติกส์ เเละผู้ช่วยศาสตราจารย์อนิรุทธ์ ขันธสะอาด ตำแหน่ง ประธานสาขาการจัดการโลจิสติกส์เเละโซ่อุปทาน พร้อมด้วยตัวเเทนนิสิตจากสโมสรนิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา เข้าร่วมต้อนรับคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ เเละนักเรียนโรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยนครพนม พนมทิพยพัฒน์ เข้าศึกษาดูงาน เเละเยี่ยมชมบรรยากาศการจัดการเรียนการสอน เพื่อให้นักเรียนได้รับการเเนะเเนวการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา เเละสร้างเเรงบันดาลใจในการวางแผนการศึกษาเเละการประกอบอาชีพในอนาคต
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0534.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/ทัศนศึกษา-0521-scaled.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0554.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0595.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0603-scaled.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0644-5-scaled.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/ทัศนศึกษา-0629-2-scaled.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0649-2-scaled.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/ทัศนศึกษา-0618.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0576-scaled.jpg)