วันที่ 4-5 กรกฎาคม 2566 คณะโลจิสติกส์ โดย รศ.ดร. ณกร อินทร์พยุง คณบดี และ ผศ.ดร. ไพโรจน์ เร้าธนชลกุล รองคณบดีฝ่ายบริหาร เข้าเยี่ยมคณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยบูรพา (วิทยาเขตสระแก้ว) เพื่อพูดคุยหารือ การเตรียมความพร้อมในการเปิดสาขาวิชา สมาร์ทฟาร์มมิ่งและโซ่อุปทานอัจฉริยะ โดยนิสิตชั้นปีที่ 1 และ 2 จะเรียนที่วิทยาเขตสระแก้ว เพื่อเรียนรู้และฝึกปฏิบัติในภาคสนาม และชั้นปี 3 และ 4 จะฝึกงานในสถานประกอบการเและเรียนที่คณะโลจิสติกส์ วิทยาเขตบางแสน
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/2.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/3.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/4.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/5.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/6.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/7.jpg)