วันพุธที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.09 น. คณบดี ผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรคณะโลจิสติกส์ เข้าร่วมโครงการพิธีสักการะ พลเรือเอก พระเจ้าบรมวงศ์เธอ พระองค์เจ้าอาภากรเกียรติวงศ์กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์ ประจำปี พ.ศ. 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บุคลากร และนิสิตของคณะโลจิสติกส์มีความรักความสามัคคี และความภาคภูมิใจในสถาบันพระมหากษัตริย์ไทยอีกทั้งเป็นการแสดงออกถึงความสำนึกในพระกรุณาธิคุณที่ทรงมีต่อผู้ปฏิบัติงานในวิชาชีพเดินเรือ
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_7.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_2-1.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_4.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_5.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_3.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_6.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_สักการะเสด็จเตี่ย-วันอาภากร_240515_8.jpg)