เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 เมื่อเวลา 15.00 – 17.00 น. คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการปฐมนิเทศนิสิตใหม่ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาธุรกิจการขนส่ง (ต่อเนื่อง) คณะโลจิสติกส์ ประจำปีการศึกษา 2566 ขึ้น ณ ห้อง LOG 1 – 101 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.ณกร อินทร์พยุง คณบดีคณะโลจิสติกส์ ดร.อารีกมล ต.ไชยสุวรรณ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ และอาจารย์ประจำหลักสูตร กล่าวต้อนรับนิสิตใหม่และให้คำแนะนำหลักสูตร รวมถึงการใช้ชีวิตและการเรียนในรั้วมหาวิทยาลัยบูรพา ตลอดจนกฎระเบียบข้อบังคับต่างๆ ของคณะโลจิสติกส์ และมหาวิทยาลัยบูรพา เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมให้กับนิสิตสามารถสำเร็จการศึกษาเป็นบัณฑิตที่มีคุณภาพได้ภายในระยะเวลาที่หลักสูตรกำหนด
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689138726416.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689138762385.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689139272169.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689138800806.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689138817116.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689139237320.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689139249092.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689139259885.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/messageImage_1689138779933.jpg)