![การเตรียมความพร้อมในการเปิดสาขาวิชา สมาร์ทฟาร์มมิ่งและโซ่อุปทานอัจฉริยะ](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/1.jpg)
วันที่ 4-5 กรกฎาคม 2566 คณะโลจิสติกส์ โดย รศ.ดร. ณกร อินทร์พยุง คณบดี และ ผศ.ดร. ไพโรจน์ เร้าธนชลกุล รองคณบดีฝ่ายบริหาร เข้าเยี่ยมคณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยบูรพา (วิทยาเขตสระแก้ว) เพื่อพูดคุยหารือ การเตรียมความพร้อมในการเปิดสาขาวิชา สมาร์ทฟาร์มมิ่งและโซ่อุปทานอัจฉริยะ โดยนิสิตชั้นปีที่ 1 และ 2 จะเรียนที่วิทยาเขตสระแก้ว เพื่อเรียนรู้และฝึกปฏิบัติในภาคสนาม และชั้นปี 3 และ...