เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2566 เมื่อเวลา 09.00 – 16.00 น. คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการปฐมนิเทศนิสิตใหม่คณะโลจิสติกส์ ประจำปีการศึกษา 2565 ขึ้น ณ ห้อง LOG 2 – 401 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา เพื่อให้นิสิตใหม่ได้รับทราบและปฏิบัติตามกฎระเบียบข้อบังคับของคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา และการใช้ชีวิตในรั้วมหาวิทยาลัยได้อย่างถูกต้อง และเหมาะสม
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ปฐมนิเทศ-ป.ตรี-66_๒๓๐๗๐๔3.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ปฐมนิเทศ-ป.ตรี-66_๒๓๐๗๐๔.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ปฐมนิเทศ-ป.ตรี-66_๒๓๐๗๐๔5.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ปฐมนิเทศ-ป.ตรี-66_๒๓๐๗๐๔1.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ปฐมนิเทศ-ป.ตรี-66_๒๓๐๗๐๔2.jpg)