![ดูงานคลังสินค้า การบินไทย และท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ](https://buulog.com/wp-content/uploads/2019/12/S__712746.jpg)
ในวันพุธที่ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2562 อาจารย์พณณกร ทองหลิ้มและอาจารย์ ดร.เสาวนิตย์ เลขวัตร ได้นำนิสิตสาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปีที่ 2 ที่ลงเรียนในรายวิชา 92630759 Air Cargo Management เข้าศึกษาดูงาน ณ ท่าอากาศยานนานาชาติสุวรรณภูมิ โดยเวลา 9.30-12.00 น. ได้เข้าเยี่ยมชมการบริหารจัดการสินค้าคงคลังของคลังสินค้าในเขตปลอดอากร ณ บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน) และในช่วงบ่าย...