![ความร่วมมือระดับนานาชาติในเครือข่ายยุทธศาสตร์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2018/10/82A0B924-1175-4EE6-9FCF-60EDB6B2A2E5.jpeg)
วันที่ 26 กันยายน พ.ศ. 2561 รศ.ดร. ณกร อินทร์พยุง คณบดี และผศ.ดร.ไพโรจน์ เร้าธนชลกุล รองคณบดีคณะโลจิสติกส์ เข้าร่วมประชุมโครงการ การติดตามประเมินผลและวางแผนระยะยาวสำหรับการดำเนินการร่วมมือระดับนานาชาติในเครือข่ายยุทธศาสตร์ โดยมีมหาวิทยาลัยทั้งในและต่างประเทศเข้าร่วมจำนวน 9 มหาวิทยาลัย ได้แก่ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ มหาวิทยาลัยขอนแก่น มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ มหาวิทยาลัยบูรพา มหาวิทยาลัยกวางสี (ประเทศจีน) มหาวิทยาลัยมัณฑะเลย์(ประเทศเมียนม่า) มหาวิทยาลัยแห่งชาติลาวมหาวิทยาลัยอุตระ (ประเทศมาเลเซีย) และมหาวิทยาลัยแห่งชาติเวียดนาม ณ โรงแรม...