เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน พ.ศ. 2560 เวลา 16.00 น. คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการสวดมนต์เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่องค์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช โดยมีบุคลากร และนิสิต เข้าร่วมสวดมนต์ ณ ห้องประมวล จันทร์ชีวะ
![โครงการสวดมนต์เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล ร.9](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/09/IMG_6243-1.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน พ.ศ. 2560 เวลา 16.00 น. คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการสวดมนต์เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่องค์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช โดยมีบุคลากร และนิสิต เข้าร่วมสวดมนต์ ณ ห้องประมวล จันทร์ชีวะ