เมื่อวันที่ 21 มกราคม พ.ศ. 2560 รองศาสตราจารย์ ดร. ณกร อินทร์พยุง คณบดีคณะโลจิสติกส์ ได้เป็นประธานในพิธีถวายสังฆทาน ในโครงการบูรพามหาสังฆทาน ณ อาคารปฏิบัติธรรม 10 ปี จัดโดย ชมรมพุทธศาสน์ มหาวิทยาลัยบูรพา
![ประธานในพิธีถวายสังฆทาน](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/02/16178731_398809627177475_3964987689466016288_o.jpg)
เมื่อวันที่ 21 มกราคม พ.ศ. 2560 รองศาสตราจารย์ ดร. ณกร อินทร์พยุง คณบดีคณะโลจิสติกส์ ได้เป็นประธานในพิธีถวายสังฆทาน ในโครงการบูรพามหาสังฆทาน ณ อาคารปฏิบัติธรรม 10 ปี จัดโดย ชมรมพุทธศาสน์ มหาวิทยาลัยบูรพา