วันพุธที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.30 – 12.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มัธยะ ยุวมิตร รองคณบดีฝ่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาและวิเทศสัมพันธ์ พร้อมทั้งทีมสโมสรนิสิต คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้ให้การต้อนรับคณะฯครูและนักเรียน จากโรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ จำนวน 36 คน ที่มีความสนใจในการศึกษาต่อทางด้านการจัดการโลจิสติกส์ ซึ่งในกิจกรรมนี้ มีทั้งการบรรยายให้ความรู้ในเรื่องของการรับเข้าศึกษาต่อ และเส้นทางอาชีพหลังจบการศึกษา รวมถึงการเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการต่างๆภายในคณะโลจิสติกส์
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6262_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6315_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6378_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_6366_0.jpg)