![โครงการศึกษาดูงาน ณ ท่าเรือ Kerry Siam Seaport](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/08/S__103932312_0.jpg)
เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม พ.ศ. 2567 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการศึกษาดูงาน ณ ท่าเรือ Kerry Siam Seaport ให้กับนิสิตชั้นปีที่ 3 สาขาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน แขนงการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชนาวี จำนวน 73 คน และ นิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาวิทยาการเดินเรือ จำนวน3 คน นำโดย กัปตัน กิตติศักดิ์ มัฆวาล...