เมื่อวันที่ 16 – 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการะชาสัมพันธ์หลักสูตรประจำปีการศึกษา 2566 ณ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแนะแนวการศึกษาหลักสูตร และสาขาวิชาของคณะฯ เป็นแนวทางในการตัดสินใจเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__17334440.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__17334445.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__17334447.jpg)