เมื่อวันศุกร์ที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 เวลา 08:30 – 16:30 น. รองศาสตราจารย์ ดร.ณกร อินทร์พยุง คณบดีคณะโลจิสติกส์ ดร.อารีกมล ต.ไชยสุวรรณ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ และผู้ช่วยศาสตราจารย์นิภาพรรณ อนันต์พลศักดิ์ ประธานหลักสูตรฯ รวมทั้งคณาจารย์ประจำหลักสูตรฯ ได้เข้ารับการตรวจประกันคุณภาพหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาธุรกิจการขนส่ง (ต่อเนื่อง) เพื่อตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ตามเกณฑ์ AUN-QA ประจำปีการศึกษา 2565 ซึ่งเป็นการตรวจประเมินแบบหนึ่งวัน (One-Day Assessment) ณ ห้องประชุม LOG2-303 ชั้น 3 อาคารคณะโลจิสติกส์ โดยมี ดร.อโนชา สุขสมบูรณ์ เป็นประธานกรรมการ ดร.ญาเรศ อัครพัฒนานุกูล เป็นกรรมการ และนางสาวศุภมาส หวานสนิท เป็นเลขานุการ
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356504817_999892507690544_4249881299156275014_n.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356524293_1198821787477767_6699434902501650422_n.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356550325_858664705591765_6316913660438032064_n.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356519616_1271754950376053_972531199763701937_n.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356493022_794531349041355_215602661303744678_n.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/07/356528798_668384698510911_8437135061289247618_n.jpg)