![โครงการปฐมนิเทศสาขาการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวี ปีการศึกษา 2562](https://buulog.com/wp-content/uploads/2019/09/771319.jpg)
เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม พ.ศ. 2562 เวลา 09.00 - 12.00 น. หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาการจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวี ได้จัดโครงการปฐมนิเทศหลักสูตรฯ ปีการศึกษา 2562 ขึ้น เพื่อชี้แจง โครงสร้างหลักสูตร ช่องทางการติดต่อสื่อสารระหว่างอาจารย์ที่ปรึกษา ผู้ปกครองและนิสิตใหม่ อีกทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ความคาดหวังของนิสิตและผู้ปกครองเกี่ยวกับการเรียนการสอน และอนาคตของนิสิต รวมทั้งสร้างแรงบันดาลใจในการเรียนและการดำเนินชีวิตภายในรั้วมหาวิทยาลัย