![ศึกษาดูงาน บริษัท ไดกิ้น อินดัสทรีส์ (ประเทศไทย) จำกัด](https://buulog.com/wp-content/uploads/2019/05/CF6AF0F6-431B-49BA-B7F7-83C600B75397.jpg)
เมื่อวันที่ 5 เมษายน พ.ศ. 2562 และวันที่ 26 เมษายน พ.ศ. 2562 อาจารย์จีราดา อนุชิตนานนท์ อาจารย์ประจำคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการศึกษาดูงาน บริษัท ไดกิ้น อินดัสทรีส์ (ประเทศไทย) จำกัด สำหรับนิสิตระดับปริญญาตรี สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปีที่ 2 จำนวน 61 คน ได้ไปศึกษาดูงานที่ บริษัท ไดกิ้น...