![ต้อนรับศึกษาดูงานมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2018/03/S__10117158.jpg)
เมื่อวันที่ 28 มีนาคม พ.ศ. 2561 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต มหาวิทยาลัยบูรพา ได้ให้การต้อนรับ ผู้บริหาร คณาจารย์ และนิสิต จากภาควิชาการจัดการวิศวกรรมและเทคโนโลยี คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในเรื่องของการเรียนการสอน และเป็นแนวทางในการเข้าศึกษาต่อในระดับบัณฑิตศึกษา รวมทั้งการทำงานด้านโลจิสติกส์ในปัจจุบัน