วันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2562 นิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับเทศบาลเมืองแสนสุข บำเพ็ญประโยชน์แก่สาธารณะด้วยการทำความสะอาดถนนบริเวณชายหาดบางแสน หลังจากจบเทศกาลวันไหลบางแสน ประจำปี 2562
![โครงการทำความสะอาดถนนบริเวณชายหาดบางแสน](https://buulog.com/wp-content/uploads/2019/04/S__19619889.jpg)
วันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2562 นิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับเทศบาลเมืองแสนสุข บำเพ็ญประโยชน์แก่สาธารณะด้วยการทำความสะอาดถนนบริเวณชายหาดบางแสน หลังจากจบเทศกาลวันไหลบางแสน ประจำปี 2562