![การตรวจประเมินคุณภาพหลักสูตร หลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_ตรวจประกัน-ป.เอก-17-7-67_240719_3.jpg)
เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมชั้น 3 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพานำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ เร้าธนชลกุล (รองคณบดีฝ่ายบริหาร)และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฑาทิพย์ สุรารักษ์ ประธานสาขาหลักสูตรดุษฎีบัณฑิตกล่าวเปิดงานและให้การต้อนรับ คณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพหลักสูตร หลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ประจำปี พ.ศ. 2566 ได้แก่ ผศ.ดร.ธนพล พุกเส็ง (ประธานกรรมการ) และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพรรณ ศรีโสภา...