เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ถึง 1 ธันวาคม พ.ศ. 2566 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้เข้าร่วมจัดนิทรรศการตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษา ครั้งที่ 26 ณ มหาวิทยาลัยสยาม เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแนะแนวการศึกษาหลักสูตร และสาขาวิชาของคณะฯ เป็นแนวทางในการตัดสินใจเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_งานตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษาครั้ง2.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__99344413.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__99344415.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/S__98910241.jpg)