คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์จีราดา อนุชิตนานนท์ และ ดร.อนิรุทธ์ ขันธสะอาด ให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ในสาขาวิชาบริหารธุรกิจ อนุสาขาวิชาการจัดการห่วงโซ่อุปทาน และโลจิสติกส์ ประกาศ ณ วันที่ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2565
![ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2022/12/1671610668550.jpg)
คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์จีราดา อนุชิตนานนท์ และ ดร.อนิรุทธ์ ขันธสะอาด ให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ในสาขาวิชาบริหารธุรกิจ อนุสาขาวิชาการจัดการห่วงโซ่อุปทาน และโลจิสติกส์ ประกาศ ณ วันที่ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2565