![รับสมัครหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาธุรกิจขนส่ง (2ปี)](https://buulog.com/wp-content/uploads/2021/05/Poster.jpg)
คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา เปิดรับสมัครนิสิตปีการศึกษา 2564 ที่จบ ระดับ ปวส. หรือเทียบเท่าเข้าศึกษาระดับปริญญาตรี เข้าศึกษาต่อ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาธุรกิจขนส่ง (2ปี) โดยแบ่ง 3 แขนง ดังนี้ 1. แขนงวิชาธุรกิจพาณิชยนาวี 2. แขนงวิชาธุรกิจเรือสำราญ 3. แขนงวิชาธุรกิจสายการบิน เรียนเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์ www.buulog.com หรือโทรสอบถามข้อมูล โทร. 038-103102