![โครงการเตรียมความพร้อมการปฏิบัติงานของนิสิตคณะโลจิสติกส์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2021/03/Preparation-632_๒๑๐๑๑๘_0.jpg)
เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2563, 6 มกราคม พ.ศ. 2564, 10 และ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการเตรียมความพร้อมการปฏิบัติงานของนิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ประจำภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2563 เพื่อให้นิสิตมีความเข้าใจเกี่ยวกับการทำงาน การปฏิบัติตัว และการปรับตัวให้เข้ากับวัฒนธรรมองค์กรในองค์กรต่างๆ และเพื่อให้นิสิตมีความพร้อมก่อนการฝึกสหกิจศึกษา และการทำงานจริงในสถานประกอบการ