มื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2560 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต ได้เข้าร่วมงาน วันครบรอบการก่อตั้ง วิทยาลัยเทคโนโลยีทางทะเลแห่งเอเชียและเปิดอาคารฝึกจำลองการเดินเรือ
![ร่วมงาน วันครบรอบการก่อตั้ง วิทยาลัยเทคโนโลยีทางทะเลแห่งเอเชีย](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/12/S__22396940.jpg)
มื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2560 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต ได้เข้าร่วมงาน วันครบรอบการก่อตั้ง วิทยาลัยเทคโนโลยีทางทะเลแห่งเอเชียและเปิดอาคารฝึกจำลองการเดินเรือ