เมื่อวันที่ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2560 ผู้นำเชียร์ เป็นตัวแทนนิสิตและบุคลากร คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดทำวิดีโอ แสดงความอาลัย ถวายแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ผ่านบทเพลง “รักพ่อ…ไม่มีวันพอเพียง” บริเวณหน้ามหาวิทยาลัยบูรพา ในแบบฉบับของ “ผู้นำเชียร์ หรือ ลีดมือ”
สามารถติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่
Page Facebook : Cheerleader of Logistics BUU
https://m.facebook.com/Cheerleaderlog/
![ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย น้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณ อันหาที่สุดมิได้ตราบนิจนิรันดร์](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/10/23023352_137469920340911_11399356_o.jpg)