![ร่วมเป็นเจ้าภาพบำเพ็ญกุศลถวายพระบรมศพฯ](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/02/31.jpg)
วันที่ 25 มกราคม พ.ศ. 2560 เวลา 14.30 น. คณบดี คณะผู้บริหาร คณาจารย์ พร้อมด้วยบุคลากรและนิสิต คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมเป็นเจ้าภาพบำเพ็ญกุศลถวายพระบรมศพ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณและถวายเป็นพระราชกุศล ณ พระที่นั่งดุสิตมหาปราสาท ในพระบรมมหาราชวัง