คณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการสัมมนาหัวข้อ “เรือสำราญ: ประสบการณ์ที่คุณต้องรู้” เมื่อวันอาทิตย์ที่ 14 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 9.00 – 11.30 น. ณ ห้องประชุมศาสตราจารย์(พิเศษ)ประมวล จันทร์ชีวะ โดยรองศาสตราจารย์ ดร.ณกร อินทร์พยุง คณบดีคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้ให้เกียรติเป็นประธานโครงการฯ และได้รับเกียรติจาก คุณนุธิรา บุญนะ Physical therapist บริษัท One Spa World เรือสำราญ Freedom of the Seas บรรยายพิเศษ เล่าประสบการณ์ กิจกรรมทางด้านโลจิสติกส์และโซ่อุปทานที่น่าสนใจ อีกทั้งยังเป็นแรงบันดาลใจสำหรับนิสิตและผู้ร่วมฟังในการประกอบอาชีพ อีกทั้งมอบของรางวัลให้แก่นิสิตและผู้เข้าร่วมกิจกรรม
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267205.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267206.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/S__41181559.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267203.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267201.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/S__41181562.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267203.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/1267204.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/01/S__41181568.jpg)