เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท อ่ำช้าง ตำแหน่ง หัวหน้าเเขนงการจัดการโลจิสติกส์ และกัปตันกิตติศักดิ์ มัฆวาล พร้อมด้วยตัวเเทนนิสิตจากสโมสรนิสิตคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา เข้าร่วมต้อนรับคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ เเละนักเรียนโรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ เข้าศึกษาดูงาน เเละเยี่ยมชมบรรยากาศการจัดการเรียนการสอน เพื่อให้นักเรียนได้รับการเเนะเเนวการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา เเละสร้างเเรงบันดาลใจในการวางแผนการศึกษาเเละการประกอบอาชีพในอนาคต
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/ดูงาน-0886_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/ดูงาน-0835_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/ดูงาน-0842_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/ดูงาน-0895_0.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2023/12/ดูงาน-0889_0.jpg)