เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2560 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต ได้เข้าร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะพาณิชยนาวีนานาชาติ ครบรอบ 11 ปี ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา
![ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะพาณิชยนาวีนานาชาติ ครบรอบ 11 ปี](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/12/S__22388831.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2560 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต ได้เข้าร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะพาณิชยนาวีนานาชาติ ครบรอบ 11 ปี ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา