![การแข่งขันฟุตซอลประเพณี](https://buulog.com/wp-content/uploads/2017/02/16387066_405051779886593_2165392688352207998_n.jpg)
เมื่อวันที่ 29 มกราคม พ.ศ. 2560 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เรือเอก ดร.สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และพัฒนานิสิต ได้เป็นประธานในการปิดการแข่งขันฟุตซอลประเพณี และมอบถ้วยให้แก่ทีมที่ชนะเลิศและรองชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอลประเพณีของคณะโลจิสติกส์ มหาวิทยาลัยบูรพา หรือกิจกรรม Futsal Logistics cup ครั้งที่ 11 ณ บริเวณสนามฟุตซอลข้างสระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยบูรพา