เมื่อวันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 – 11.30 น. รองศาสตราจารย์ เรือเอก สราวุธ ลักษณะโต รองคณบดีคณะโลจิสติกส์ เเละผู้ช่วยศาสตราจารย์ผสันต์ ธัมปราชญ์ ประธานสาขาวิชาวิทยาการเดินเรือ พร้อมด้วยตัวเเทนนิสิตจากสโมสรนิสิตคณะโลจิสติกส์ เเละนิสิตสาขาวิชาวิทยาการเดินเรือ เข้าต้อนรับคณาจารย์ เเละนักเรียน จากโรงเรียนนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ เข้าเยี่ยมชมคณะโลจิสติกส์ เข้าศึกษาดูงาน เเละเยี่ยมชมการจัดการเรียนการสอน เพื่อให้นักเรียนได้รับการเเนะเเนวการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา เเละสร้างเเรงบันดาลใจในการวางแผนการศึกษาเเละการประกอบอาชีพในอนาคต
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รูปวันที่-210667_240624_4_0-1024x682.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รูปวันที่-210667_240624_2_0-1024x682.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รูปวันที่-210667_240624_3_0-1-1024x682.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รูปวันที่-210667_240624_1_0-1-1024x682.jpg)
![](https://buulog.com/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รูปวันที่-210667_240624_6_0-1024x682.jpg)